Nguyen Cong Tru
Nguyen Cong Tru
Nguyen Cong Tru
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Nguyen Cong Tru

San choi cua mem Nguyen Cong Tru Da Nang

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Top posters
Admin (280)
thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Vote_lcapthơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Voting_barthơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Vote_rcap 
m0d/dk (256)
thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Vote_lcapthơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Voting_barthơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Vote_rcap 
peduyen(9/5) (190)
pé_em (165)
kuson9/5 (162)
»…•·(¯`•…4ëv (122)
hoathong001 (59)
pe_ut_ti (38)
pe_po` (34)
tatthanh (18)
< class="" height="25">
Latest topics
» ĐỀ THI VÀO 10 MÔN TIẾNG ANH 2011
thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Icon_minitimeTue Jun 28, 2011 11:18 am by

» Đề thi vào 10 môn Toán 2011 (chính thức)
thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Icon_minitimeThu Jun 23, 2011 9:51 am by

» Đề thi vào 10 môn Ngữ văn 2011 (chính thức)
thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Icon_minitimeWed Jun 22, 2011 2:18 pm by

» Đề thi thử vào 10 năm 2011 môn Toán (mới)
thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 3:23 pm by

» Đề thi thử vào 10 môn TIẾNG ANH
thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Icon_minitimeMon Jun 13, 2011 9:50 am by

» Đề thi thử vào 10 môn Ngữ văn
thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Icon_minitimeMon Jun 13, 2011 9:48 am by

» Đề thi thử vào 10 môn TOÁN
thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Icon_minitimeMon Jun 13, 2011 9:45 am by

» Hình AU 5 sao ná :):)
thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Icon_minitimeThu Sep 16, 2010 2:14 am by

» Vào web nài tải hack speed nà
thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Icon_minitimeThu Jun 10, 2010 12:36 pm by

< class="" height="25">
Đăng nhập zô
Tài khoản

Mật khẩu

Ghi nhớ

Đăng ký
Quên Password ?
< class="" height="25"> Thêm vài nét về cụ Nguyễn Công Trứ
thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Icon_minitimeTue Sep 09, 2008 5:07 pm by Admin
Ông xuất thân trong một gia đình khoa bảng. Cụ thân sinh là Nguyễn Tần, đỗ Hương Cống đời nhà Lê.
Buổi thiếu thời, dù sống trong cảnh hàn vi, ông luôn cố công trau dồi kinh sử để mong thi đỗ ra làm quan giúp dân, giúp nước. Sau nhiều lần thi hỏng, ông cuối cùng đậu Tú Tài năm 1813 và đậu Giải Nguyên năm 1819. …

[ Full reading ]
Comments: 3
< class="" height="25"> tiểu sử Nguyễn Công Trứ
thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Icon_minitimeSat Sep 06, 2008 12:17 pm by pe_ut_ti
thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Images-7thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Images-6

Nguyễn Công Trứ sinh ngày 1/1/1778(Mậu Tuất) hiệu là Ngô Trai,biệt hiệu Hy Văn,tự Tồn Chất.Ông là người làng Uy Viễn nay là xã Xuân Giang,huyện Nghi Xuân,tỉnh Hà Tĩnh.
Thuở nhỏ, ông sống trong cảnh nghèo …

[ Full reading ]
Comments: 3
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
kuson9/5
đứng lun nè
đứng lun nè
kuson9/5

Nam
Tuổi : 30 Tổng số bài gửi : 162 Đến từ : Em iu anh dũ bít là dang dở Sở thích : Dẫu bít rằng em phãi chịu pùn đau Humor : Chẵng thế nào quên nổi nhớ nhau

Bài gửiTiêu đề: thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :))   thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Icon_minitimeSun Sep 14, 2008 10:58 am

Trời xanh con gái trên đời
Trời sanh con gái để đì con trai
Trời sanh con gái dễ thương
Một mình con gái bằng mười con trai
Trời sanh con gái hay cười
Để con trai thấy rụng rời con tim
Trời sanh con gái mắt huyền
Nhỏ giọt nước mắt rung lòng con trai
Trời sanh con gái nói dai
Để còn thuyết phục con trai thua mình
Trời sanh con gái thích đùa
Phá con trai để tranh tài thấp cao
Trời sanh con gái có duyên
Mỗi lần gặp gỡ đêm về thức thao
Trời sanh con gái nói "hông"
Để con trai phải khổ tâm suốt đời
Trời sanh con gái hỏi nhiều
Để con trai hết có đường quanh co
Trời sanh con gái mắt to
Để mà nhìn thấu con trai tận lòng
Hàng ngày vẫn cứ cầu mong
Trời sanh con gái con trai công bằngthơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) 384000475b857bb08db
»…•·(¯`•…4ëv
mod
mod
»…•·(¯`•…4ëv

Nữ
Tuổi : 30 Tổng số bài gửi : 122 Đến từ : chÝn nĂm iÊu zẤu :X:X:X mOak....mOak.....:*:* Sở thích : lUn cÓ chỒk iÊu bÊn cẠnh :"> Humor : cÙng giA đỲn chÝn nĂm đY chƠy :*

Bài gửiTiêu đề: Re: thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :))   thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Icon_minitimeMon Sep 15, 2008 2:42 pm

hey hey !! hey w0'' S hoan hô hoan hô hoan hô hjnh` o? mo^ cpo' mo` de~ xuong rj he` ! chj? cho^? zoj' na:==:
kuson9/5
đứng lun nè
đứng lun nè
kuson9/5

Nam
Tuổi : 30 Tổng số bài gửi : 162 Đến từ : Em iu anh dũ bít là dang dở Sở thích : Dẫu bít rằng em phãi chịu pùn đau Humor : Chẵng thế nào quên nổi nhớ nhau

Bài gửiTiêu đề: Re: thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :))   thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 3:52 pm

reng chỉ được
peduyen(9/5)
mod
mod
peduyen(9/5)

Nữ
Tuổi : 29 Tổng số bài gửi : 190 Đến từ : …£øp…9/5… Sở thích : tA thÍck lỤm đC tIỀn =)) Humor : trÔng mÀy khÔn lẮm cƠ thẰng ngU Ạ=]

Bài gửiTiêu đề: Re: thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :))   thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Icon_minitimeWed Sep 17, 2008 1:38 pm

Hen'' ki po m0` H khua? can` xyn !!! maj mot'' tu.. tjm`!!! affraid affraid
Admin
Admin
Admin
Admin

Nữ
Tuổi : 29 Tổng số bài gửi : 280 Đến từ : lớp 9/5 Sở thích : em cắp sách đến trường Humor : đy xuống địa ngục 1 lần

Bài gửiTiêu đề: Re: thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :))   thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Icon_minitimeWed Sep 17, 2008 2:27 pm

thơ hay, zỗ tay kái. Mj thông mjnh hơn goài đoá, hem zô mụk kon gái mờ nói xấu kon gái nữa, zề đât của mj để hem bị mần thjk hả lêu lêu
https://nguyencongtru.forum-viet.com
peduyen(9/5)
mod
mod
peduyen(9/5)

Nữ
Tuổi : 29 Tổng số bài gửi : 190 Đến từ : …£øp…9/5… Sở thích : tA thÍck lỤm đC tIỀn =)) Humor : trÔng mÀy khÔn lẮm cƠ thẰng ngU Ạ=]

Bài gửiTiêu đề: Re: thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :))   thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Icon_minitimeWed Sep 17, 2008 3:01 pm

Chec' hem'' rut'' kjnh nghjem. d0t. 1 a` hoan hô Chuc' mung` gioi? gioi?
pé_em
mod
mod
pé_em

Nữ
Tuổi : 29 Tổng số bài gửi : 165 Đến từ : Chấn Nghj An...Xóm nước gjá Sở thích : Nghe Nhạc...Onl Humor : ...|'.'|...

Bài gửiTiêu đề: Re: thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :))   thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Icon_minitimeThu Sep 25, 2008 9:44 am

èo

Được sửa bởi pé_em ngày Thu May 07, 2009 3:53 pm; sửa lần 1.
peduyen(9/5)
mod
mod
peduyen(9/5)

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :))   thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Icon_minitimeThu Sep 25, 2008 10:01 am

Hjc bjet rau` thj` thuj
Admin
Admin
Admin
Admin

Nữ
Tuổi : 29 Tổng số bài gửi : 280 Đến từ : lớp 9/5 Sở thích : em cắp sách đến trường Humor : đy xuống địa ngục 1 lần

Bài gửiTiêu đề: Re: thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :))   thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Icon_minitimeMon Oct 06, 2008 3:12 pm

kái zụ ny kém rôm rả goài, chỵ em mình đang ở đất khách hem nên manh động nổ quá kekekeke
https://nguyencongtru.forum-viet.com
peduyen(9/5)
mod
mod
peduyen(9/5)

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :))   thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 12:14 pm

=)) dat., khach' thj` dat' khach' choj tuot' dj p0a` kon
kuson9/5
đứng lun nè
đứng lun nè
kuson9/5

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :))   thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Icon_minitimeThu May 07, 2009 2:51 pm

ẹc ẹc kinh nghiệm đợt 1 mấy h ràu affraid affraid
pé_em
mod
mod
pé_em

Nữ
Tuổi : 29 Tổng số bài gửi : 165 Đến từ : Chấn Nghj An...Xóm nước gjá Sở thích : Nghe Nhạc...Onl Humor : ...|'.'|...

Bài gửiTiêu đề: Re: thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :))   thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Icon_minitimeThu May 07, 2009 3:54 pm

Neutral Neutral
kuson9/5
đứng lun nè
đứng lun nè
kuson9/5

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :))   thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Icon_minitimeSat May 09, 2009 1:38 pm

ghét vãi những ngày như cái ngày nớ (chắc tớ bị khùng qua những ngày nớ mấy h ràu wên hết cho khoẻ Laughing Laughing )
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :))   thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :)) Icon_minitime

thơ ccn trai tụi mình dụ con gái nè :))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang