Nguyen Cong Tru
Nguyen Cong Tru
Nguyen Cong Tru
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Nguyen Cong Tru

San choi cua mem Nguyen Cong Tru Da Nang

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Top posters
Admin (280)
sorry 2 người tui yêu nhất Vote_lcapsorry 2 người tui yêu nhất Voting_barsorry 2 người tui yêu nhất Vote_rcap 
m0d/dk (256)
sorry 2 người tui yêu nhất Vote_lcapsorry 2 người tui yêu nhất Voting_barsorry 2 người tui yêu nhất Vote_rcap 
peduyen(9/5) (190)
pé_em (165)
kuson9/5 (162)
»…•·(¯`•…4ëv (122)
hoathong001 (59)
pe_ut_ti (38)
pe_po` (34)
tatthanh (18)
< class="" height="25">
Latest topics
» ĐỀ THI VÀO 10 MÔN TIẾNG ANH 2011
sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeTue Jun 28, 2011 11:18 am by

» Đề thi vào 10 môn Toán 2011 (chính thức)
sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeThu Jun 23, 2011 9:51 am by

» Đề thi vào 10 môn Ngữ văn 2011 (chính thức)
sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeWed Jun 22, 2011 2:18 pm by

» Đề thi thử vào 10 năm 2011 môn Toán (mới)
sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 3:23 pm by

» Đề thi thử vào 10 môn TIẾNG ANH
sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeMon Jun 13, 2011 9:50 am by

» Đề thi thử vào 10 môn Ngữ văn
sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeMon Jun 13, 2011 9:48 am by

» Đề thi thử vào 10 môn TOÁN
sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeMon Jun 13, 2011 9:45 am by

» Hình AU 5 sao ná :):)
sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeThu Sep 16, 2010 2:14 am by

» Vào web nài tải hack speed nà
sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeThu Jun 10, 2010 12:36 pm by

< class="" height="25">
Đăng nhập zô
Tài khoản

Mật khẩu

Ghi nhớ

Đăng ký
Quên Password ?
< class="" height="25"> Thêm vài nét về cụ Nguyễn Công Trứ
sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeTue Sep 09, 2008 5:07 pm by Admin
Ông xuất thân trong một gia đình khoa bảng. Cụ thân sinh là Nguyễn Tần, đỗ Hương Cống đời nhà Lê.
Buổi thiếu thời, dù sống trong cảnh hàn vi, ông luôn cố công trau dồi kinh sử để mong thi đỗ ra làm quan giúp dân, giúp nước. Sau nhiều lần thi hỏng, ông cuối cùng đậu Tú Tài năm 1813 và đậu Giải Nguyên năm 1819. …

[ Full reading ]
Comments: 3
< class="" height="25"> tiểu sử Nguyễn Công Trứ
sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeSat Sep 06, 2008 12:17 pm by pe_ut_ti
sorry 2 người tui yêu nhất Images-7sorry 2 người tui yêu nhất Images-6

Nguyễn Công Trứ sinh ngày 1/1/1778(Mậu Tuất) hiệu là Ngô Trai,biệt hiệu Hy Văn,tự Tồn Chất.Ông là người làng Uy Viễn nay là xã Xuân Giang,huyện Nghi Xuân,tỉnh Hà Tĩnh.
Thuở nhỏ, ông sống trong cảnh nghèo …

[ Full reading ]
Comments: 3
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

sorry 2 người tui yêu nhất

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giả Thông điệp
kuson9/5
đứng lun nè
đứng lun nè
kuson9/5

Nam
Tuổi : 30 Tổng số bài gửi : 162 Đến từ : Em iu anh dũ bít là dang dở Sở thích : Dẫu bít rằng em phãi chịu pùn đau Humor : Chẵng thế nào quên nổi nhớ nhau

Bài gửiTiêu đề: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeMon Sep 15, 2008 2:43 pm

Sad Sad Cuộc tình dài, từ năm lớp 6 tui đã bít yêu nhưng mà người mà tui yêu nhất đến bây giờ, hôk thể xoá bỏ trong lòng tui được là 2 người tuy yêu nhiều người nhưng mà cảm giác thích 2 người ấy thật # lạ Crying or Very sad .. năm lớp 8 tui có thích 1 người tán mãi mà hôk đổ Rolling Eyes cho đến 2 tháng sau mới tán đổ được khó khăn ơi là khó khăn, tuy cô ấy hôk đẹp nhưng tui thích tính tình cô ấy rất hiền lúc nào cũng zdui zẽ ít khi bùn, kon gái khi yêu lúc nào cũng không được công bố cho bạn bè bít nếu hôk bị chọc, còn kon trai thì ưng khoe bạn gái mình với bạn bè bởi vì cái tính đó mà đã làm cho cô ấy giận lúc đó định chia tay nhưng bởi vì tui ( hôk bít có năng nỉ cô ấy hay hôk ai nhớ lâu roài mà).hình như là lúc mất xe cô ấy trở nên xa lấn tui hôk bít lý do tại sao, tới tết mà còn xa lánh tui nữa.nhưng ngày ấy tui vẫn còn thương cô ấy lém cuộc tình của tui cho đến cuối năm lớp 8 lúc đó cũng gần khai giảng tui quen được 1 bạn gái mới mà tui quen trong âu mà người ấy chính là chị của thằng bạn thân của tui bữa hôm đó tui và mấy đứa bạn nhãy âu mà # quán cái tự nhiên chị của thằng bạn thân tui zdô nhãy roài làm tui với cô ấy làm quen nhau hôk ngờ lần đầu tui chỉ chọc cho zdui thôi chứ hôk có ý định làm pồ cô ấy hôk ngờ ai xui ai khiến hôk bít Question mà chỉ sau 1 lần đi chơi tui và cô ấy đã iu nhau cô ấy đẹp hơn người Vợ củ tính tình thì rất tốt bụng rất hiền còn tui thì nóng tính lúc nào cũng thích chia tay chia tay với cô ấy........ ngày sinh nhật của cô mà tui hôk đi chơi với cô ấy được vì tui bị dập tay ở trong bệnh viện gần 2 tuần vô thăm bệnh viện mà hình như cô ấy rất pùn vì sinh nhật vợ mà tui hôk đi hôk bít vì lý do đó hay là chắc tại tính tình của tui hôk tự chủ được những việc mình làm nên làm cô ấy pùn tình yêu cô ấy dành cho tui rất nhiều hok thể nói hết được tuy bây giờ hôk còn iu cô ấy nữa nhưng lòng tui vẫn nhớ về cô ấy tự tử lun tự tử lun sory cô ấy rất nhiều .................................................. chuyện tình dài nhưng tui chỉ viết đại khái thôi Sad Sad tuy lời sorry hôk có tác dụng gì cả nhưng tui sorry 2 người mà tui yêu nhất
m0d/dk
Smod
Smod
m0d/dk

Nam
Tuổi : 29 Tổng số bài gửi : 256 Đến từ : ¯•»…+)iª…ѧuc…iue^…«•¯: Sở thích : Gªi’’ …\ƒs…Gªi’’… Humor : ¯•»…Die…\ƒ§…£iƒ€…¥øµ…wªn†…????«•¯:>:>

Bài gửiTiêu đề: Re: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeMon Sep 15, 2008 2:45 pm

cái nài tự làm rất hay đó sơn Cool
Admin
Admin
Admin
Admin

Nữ
Tuổi : 29 Tổng số bài gửi : 280 Đến từ : lớp 9/5 Sở thích : em cắp sách đến trường Humor : đy xuống địa ngục 1 lần

Bài gửiTiêu đề: Re: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeMon Sep 15, 2008 2:46 pm

êh, kái nj phải zô mụk nhật kí member, Khoa mô rầu, chuẩn bị tiếp nhận tạm biệt nha
https://nguyencongtru.forum-viet.com
»…•·(¯`•…4ëv
mod
mod
»…•·(¯`•…4ëv

Nữ
Tuổi : 30 Tổng số bài gửi : 122 Đến từ : chÝn nĂm iÊu zẤu :X:X:X mOak....mOak.....:*:* Sở thích : lUn cÓ chỒk iÊu bÊn cẠnh :"> Humor : cÙng giA đỲn chÝn nĂm đY chƠy :*

Bài gửiTiêu đề: Re: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeMon Sep 15, 2008 2:49 pm

ta dang bun` !!doc xong baj nj cam? dong.. w0'' huhuhuhu cong nhan hey xjet.. tự tử lun cuoc doj` cua? a S nha` mjn` kho? w0''
Admin
Admin
Admin
Admin

Nữ
Tuổi : 29 Tổng số bài gửi : 280 Đến từ : lớp 9/5 Sở thích : em cắp sách đến trường Humor : đy xuống địa ngục 1 lần

Bài gửiTiêu đề: Re: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeMon Sep 15, 2008 3:07 pm

kủm động quá, nhưng ta đọc xong ta lại tự hỏi. Mj iu ng` ta nhìu như zạ thỳ tại rẹnm lại chia tay. Tình cảm của mj coá thjk hem, mj iu 1 người nhưng lại coá thể dễ dàng iu 1 ng` thứ 2, như vậy là iu thjk hả tự tử lun
»…•·(¯`•…4ëv
mod
mod
»…•·(¯`•…4ëv

Nữ
Tuổi : 30 Tổng số bài gửi : 122 Đến từ : chÝn nĂm iÊu zẤu :X:X:X mOak....mOak.....:*:* Sở thích : lUn cÓ chỒk iÊu bÊn cẠnh :"> Humor : cÙng giA đỲn chÝn nĂm đY chƠy :*

Bài gửiTiêu đề: Re: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeMon Sep 15, 2008 3:14 pm

dung' dung'!! chj N nha` mjn` noj' chj' lj''!! hoan hô
m0d/dk
Smod
Smod
m0d/dk

Nam
Tuổi : 29 Tổng số bài gửi : 256 Đến từ : ¯•»…+)iª…ѧuc…iue^…«•¯: Sở thích : Gªi’’ …\ƒs…Gªi’’… Humor : ¯•»…Die…\ƒ§…£iƒ€…¥øµ…wªn†…????«•¯:>:>

Bài gửiTiêu đề: Re: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeMon Sep 15, 2008 8:08 pm

h0k ta lại nghĩ # iu 1 người rồy mình chán rồy mình bỏ.Nhu vậy ko có gì là sai.Nhưng cho dù có mún nối lại sau này thì tình củm cũng h0k đc như trước huhuhuhu
girlphodem

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 9:43 am

ngoj` doc.. ma` cam?? do^ng de^? so*... Sad Sad Sad
m0d/dk
Smod
Smod
m0d/dk

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 9:55 am

o*o*` cam dong. thjet dey''
kuson9/5
đứng lun nè
đứng lun nè
kuson9/5

Nam
Tuổi : 30 Tổng số bài gửi : 162 Đến từ : Em iu anh dũ bít là dang dở Sở thích : Dẫu bít rằng em phãi chịu pùn đau Humor : Chẵng thế nào quên nổi nhớ nhau

Bài gửiTiêu đề: Re: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 2:09 pm

huhuhuhu nổi khổ của tình yêu là thế đó
»…•·(¯`•…4ëv
mod
mod
»…•·(¯`•…4ëv

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 2:12 pm

zậy hở!!! khổ tự tử lun r0'' ta đéo ju lun
peduyen(9/5)
mod
mod
peduyen(9/5)

Nữ
Tuổi : 29 Tổng số bài gửi : 190 Đến từ : …£øp…9/5… Sở thích : tA thÍck lỤm đC tIỀn =)) Humor : trÔng mÀy khÔn lẮm cƠ thẰng ngU Ạ=]

Bài gửiTiêu đề: Re: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 2:19 pm

Tam^' long` S m0` dc kon n0*'' (ta bjk nhung hem nua'') d0c. dc chec' kh0c' taj.. ch0^~ tjnh` ju thjen^ljen^ that. tự tử lun hjx hjx cum? d0ng^..
kuson9/5
đứng lun nè
đứng lun nè
kuson9/5

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 2:46 pm

nổ quá nổ quá thiệt hem hay là mìn
peduyen(9/5)
mod
mod
peduyen(9/5)

Nữ
Tuổi : 29 Tổng số bài gửi : 190 Đến từ : …£øp…9/5… Sở thích : tA thÍck lỤm đC tIỀn =)) Humor : trÔng mÀy khÔn lẮm cƠ thẰng ngU Ạ=]

Bài gửiTiêu đề: Re: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeWed Sep 17, 2008 1:25 pm

Chec'' mjn` d0a'' lêu lêu lêu lêu kakakakaka
Admin
Admin
Admin
Admin

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeWed Sep 17, 2008 2:47 pm

tại ren lại chán, nếu iu mờ hem châp nhận đc những khuyết điểm của người mình iu thỳ coá phải là iu thực sự hem. Iu một người là mong người ta lun hạnh phúc, thjck một người là mún người đoá hạnh phúc bên mình mờ thoai tự tử lun
peduyen(9/5)
mod
mod
peduyen(9/5)

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeWed Sep 17, 2008 2:59 pm

Troj` admjn gjang? baj` nghe hay ghe^ iu quá
kuson9/5
đứng lun nè
đứng lun nè
kuson9/5

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeWed Sep 17, 2008 7:08 pm

admin giảng bài như khí họ mà hay gì : không nên không nên
pé_em
mod
mod
pé_em

Nữ
Tuổi : 29 Tổng số bài gửi : 165 Đến từ : Chấn Nghj An...Xóm nước gjá Sở thích : Nghe Nhạc...Onl Humor : ...|'.'|...

Bài gửiTiêu đề: Re: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeThu Sep 18, 2008 4:21 pm

affraid

Được sửa bởi LemOan_9/túm ngày Wed Sep 24, 2008 3:59 pm; sửa lần 1.
pé_em
mod
mod
pé_em

Nữ
Tuổi : 29 Tổng số bài gửi : 165 Đến từ : Chấn Nghj An...Xóm nước gjá Sở thích : Nghe Nhạc...Onl Humor : ...|'.'|...

Bài gửiTiêu đề: Re: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 1:13 pm

........! (kon n0*'' ) mà pé Ánh Duyên nói,h nó đã đọc rồi. Shocked Tình yêu mà,lúc vui lúc bùn.......h chuyện đó đã qua ,đừng vì chuyện đó mà bùn rầu nữa,chuyện đã qua thì đừng nhắc lại làm gì cho quá khứ thêm đâu
peduyen(9/5)
mod
mod
peduyen(9/5)

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 1:21 pm

Them 1 k0n n0*' nua~ xuat'' hjen. te`` cheers cheers
pé_em
mod
mod
pé_em

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 1:22 pm

chuyện mất xe ko phải vì lí do tôi né tránh You,mà tại vì từ khi tôi bị mất xe,tôi bị ba mẹ la mắng cả tháng, tôi rất bùn.........
pé_em
mod
mod
pé_em

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 1:26 pm

Cái hôm tết ,cách mấy bữa tui mới mua xe lại chứ bộ,định lên rủ ông đi chơi nhưng sợ quá,nên tết năm vừa rôi,tôi chỉ đi chơi với xóm thôi,đùng nghĩ oan cho tôi.
pé_em
mod
mod
pé_em

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 1:29 pm

Mấy bữa tui cũng đau khổ,ren ko nghĩ cho tui đi,gen cứ nghĩ cho Vợ Mèo khang gúa bực mình dẹp đi .......Đúng là ta `lun béc cho người ,còn người thì chẳng biết lại cho ta.....phù!

Được sửa bởi LemOan_9/túm ngày Wed Sep 24, 2008 4:01 pm; sửa lần 1.
kuson9/5
đứng lun nè
đứng lun nè
kuson9/5

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeSat Sep 20, 2008 1:00 pm

hix ai noí chắc là gứa tự tử lun
pé_em
mod
mod
pé_em

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitimeWed Sep 24, 2008 4:02 pm

Chắc chắc chắc chi...........h0^n~ quen kái th0y'
Surprised
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: sorry 2 người tui yêu nhất   sorry 2 người tui yêu nhất Icon_minitime

sorry 2 người tui yêu nhất

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 2 trang Chuyển đến trang : 1, 2  Next